Maɗaukakin Zazzabi Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙwara
Ana iya sarrafa siffofi daban-daban bisa ga bukatun abokin ciniki.
● Matsa mazugi.
● Riser hannayen riga.
● Riser hannayen riga.
● Rufin ladle.
● Zuba Kofuna.

amfani
Amfanin siffar fiber yumbura
1. Low thermal watsin da ƙananan zafi ajiya.
2. Babban ƙarfin damfara.
3. Sauƙi don shigarwa.
4. Kyakkyawan kwanciyar hankali na zafi da juriya na thermal.
5. Sauti mai laushi.
Ƙananan ƙazanta, da matsakaicin girma da kauri.
Kyakkyawan ƙarfin injiniya da ƙarfin tsari.
aikace-aikace
Aikace-aikacen siffar fiber yumbura
1. Masana'antu tanderu bango rufi da bricking-up insulating Layer.
2. Kayan da aka yi da zafi don zafi mai zafi da kayan aiki mai zafi.
3. Ƙunƙarar zafi, mai hana wuta, sautin sauti da kayan lantarki don masana'antun jiragen sama da na jirgin ruwa.
4. Babban rufin kiln zafin jiki, motar kiln, baffles kofa da masu rarraba kiln.
Takardar bayanai
Daraja | Daidaitawa | Babban Aluminum | Zirconium | ||
Yanayin Rarraba (℃) | 1260 ℃ | 1300 | 1430 | ||
Yanayin Aiki (℃) | 1150 ℃ | 1260 | 1400 | ||
Yawan yawa (kg/m3) | 300-450KG/M3 | ||||
Matsakaicin zafin jiki ta matsakaici.(w/mk)(Yawan nauyi 285kg/m3) | 0.085 (400 ℃) 0.132 (800 ℃) 0.180 (1000 ℃) | ||||
Ƙarfin Matsi (Mpa) | 0.5 | ||||
Tauri | Da kyar | ||||
Saka Resistance | Wasu | ||||
ChemicalAbun ciki | AL2O3 | 42-43 | 52-55 | 32-33 | |
AL2O3+ SIO2 | 97 | 99 | -- | ||
ZrO2 | -- | -- | 15-17 | ||
Fe2O3 | 1.0 | 0.2 | 0.2 | ||
Na2O+K2O | ≤0.5 | 0.2 | 0.2 | ||
Bayani: bayanan da ke sama don tunani ne.Max.temp.ya dogara da yanayin aiki. |
Fakitin siffar fiber yumbura
1. Carton da jakar filastik a ciki.
2. Pallet, don ɗaukar nauyi da la'akari.